WeLcOmE yOu Go To 4rUm
ë¶v¶ ¶<¶-¶øñ§ ¥ëµ åñ¶-¶ Hsqji9g2dmbx04vane
WeLcOmE yOu Go To 4rUm
ë¶v¶ ¶<¶-¶øñ§ ¥ëµ åñ¶-¶ Hsqji9g2dmbx04vane
WeLcOmE yOu Go To 4rUm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

WeLcOmE yOu Go To 4rUm

phiên bản 1.15

Đăng kýĐăng ký  Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng NhậpĐăng Nhập  

ë¶v¶ ¶<¶-¶øñ§ ¥ëµ åñ¶-¶

Go down 
Tác giảThông điệp
peheobun
Member
Member
peheobun

Nơi bạn ở : ca mau

ë¶v¶ ¶<¶-¶øñ§ ¥ëµ åñ¶-¶ Empty
Bài gửiTiêu đề: ë¶v¶ ¶<¶-¶øñ§ ¥ëµ åñ¶-¶   ë¶v¶ ¶<¶-¶øñ§ ¥ëµ åñ¶-¶ EmptySun Feb 07, 2010 4:58 pm

Em....chưa bao giờ lừa dối anh bất cứ 1 việc gì cả.............những gì anh nói ra em đều để trong lòng.............anh trách em sao anh đt đến mừ k0 hỏi thăm đến a 1 tiếng.........ko phải e ko muốn hỏi.........mà e ko thể hỏi............rất mún nói với anh 1 câu...."dạo này mưa lớn lám....ra đường nhớ mẹc áo ấm vào nha"....nhưng em ko thễ nói ra..........coàn lý do thì chắc anh hỉu rồi nhỉ!!!!!!

Không............lần nào trc' khi ngủ anh ko hiện về trong tâm trí em............anh chính là giấc ngủ êm đềm nhất của em................ngày nào ko gặp dc anh em cảm thấy như mình thiếu 1 kía gì đó rất quan trọng vào ngày hôm nay..............và đó chính làAnh

Yêu[/COLOR]..........đâu phải ko nói êu là ko êu......đâu phải ko nói nhớ là ko nhớ đâu anh!!!.......ko nói ra là nỗi nhớ thật sự lắng đọng trong lòng.........nhớ rất nhiều..........có anh rồi thì nó nằm im như thế nhưng khi vắng anh nó trỗi dậy như thế nào..........có khi nào anh nhớ đến em ko???.......êu là thương là mong là nhớ là trong ngóng........là chờ đợi......là tất cả........tất cả.......đấy anh...........

Anh[/B].......1 trái tim chỉ có thể chứa đựng hình bóng cửa 1 ngưởi mà thôi...............và em cũng thế..........chỉ có anh mà thôi.........anh là tất cả đối với anh...........e chợt nghỉ........nếu ko có anh em sẽ sống như thế nào.........anh cũng chỉ như bao người con trai khác..........1 mối tình đả đi qua vậy thôi.........ko....ko phai thế........nếu ko có anh cuộc sống em như vô nghỉ đi 1 nửa rồi......rồi ngày này trôi wa ra sao......ngày mới sẽ đến với em như 1 niềm vui hay 1 sự cô đơn...........chồng chất sự cô đơn.............em sợ cái cảm giác ấy.............và em thực sự cần anh [/size]

em thực sự rất cần anh.........anh ak...!!

p/s đừng quên rằng lúc anh đau khổ nhứt thì vẫn còn 1 người con gái đứng sau lưng anh....

ë¶v¶ ¶<¶-¶øñ§ ¥ëµ åñ¶-¶
Trang 1 trong tổng số 1 trang